Saturday, April 08, 2006

AZIMIO LA DODOMA 2006

(Kutoka kushoto: Martha Mtangaoo, Mark Msaki, Reginald Miruko na Hudson Kazonta. Picha na Ibrahim Joseph) picha zaidi angalia kwenye album yangu.


MAAMUZI YA KIKAO

Jana wana-Magazeti Tando, Mark Msaki (mwenyekiti), Reginald Miruko (Katibu) na wajumbe, Martha Mtangoo na Hudson Kazonta walikutana 'Makao Makuu' ya Tanzania, mjini Dodoma na kufanya kikao kilichotoa maamuzi mazito, yasome hapa. pamoja na mambo mengine maamuzi haya tuliyoyabatiza kama 'Azimio la Dodoma' yanazingatia kwa kiasi kikubwa maadili HAYA ya waandishi wa blogu

15 comments:

Anonymous said...

Kikao hiki safi sana kweli tumeendelea sasa. http://photos1.blogger.com/blogger/6463/670/1600/Kikao1.jpg

ndesanjo said...

Ndugu zetu,
Azimio la Dodoma ni hatua kubwa sana. Mmefanya jambo la "mbolea" sana badala ya kukutana tu na kuongea, mmeamua kutoa Azimio la kutuonyesha njia ya kupitia.

Nimekubaliana nanyi, na nitaomba wanablogu wote walizungumzie kwenye blogu zao na kuweka kiungo cha azimio hili. Tunakwenda kasi kuliko nilivyotegemea...tuna azimio tayari asubuhi yote hii. Poleni kwa kazi na mmetutia moyo.

Jeff Msangi said...

Naungana nanyi na aliyoyasema Ndesanjo pia.Mmeonyesha ukomavu wa hali ya juu na dhamira yenu inameremeta.Naiunga mkono kabisa.Nimo

Boniphace Makene said...

Kitu kinanipa faraja ya moyo na namna wamiliki wa Magazeti Tando wanavyowajibika kwa haraka kila waombwapo kufanya hivyo. Nina nini nikikushukuruni kwa kasi ya kuitikia mwito wetu ambao nilikuwa nami nikijitahidi kumsaka Ndesanjo huku tuujadili. Sina kabisa shida tena, huu ni waraka ambao nadhani uwekewe sehemu na kuonyesha kila anayeuafiki aandike jina na anuani ya Gazeti Tando lake. Ifanyike mapema hii ili tuifahamu sasa Jumuiya yetu kwa ukaribu. Wandugu zangu mliopo makao makuu Dodoma, tumepata maazimio yenu, bila shaka siku si nyingi mtapata na yale ya Dar es Salaam, Mbeya na hata Toronto na Marekani. Lakini huu msingi mlioupitisha utabakia historia ya heshima kwenu siku zote. Nikupongezeni na kukutakieni siha njema, huku sasa nikiamini kuna kazi ya pili inafuata ili kuhakikisha dhamira hii njema inafanikiwa na jumuiya yetu inakuwa na mkakati bora. Kuna Waziri wa masuala ya Teknolojia anaitwa MK amekuja na dhana ya kujenga upya majumba ya waheshimiwa wamiliki wa Magazeti Tando. Huyu naona anaelekea kuchukua jukumu la kuanza kuwafundisha wana Magazeti Tando namna ya kuyapendezesha zaidi. Nina mengi lakini nitue, nivute pumzi na kuhema kidogo na kukuachia mwenzangu nawe uongeze, Nimepokea na kupongeza hoja.

Boniphace Makene

mwandani said...

Ahsanteni kwa kuchukua maamuzi ya busara - Azimio la Dodoma.
Nami naunga mkono.

mwandani said...

Ahsanteni kwa kuchukua maamuzi ya busara - Azimio la Dodoma.
Nami naunga mkono.

msangimdogo said...

maazimio tumeyaona wakuu, mtakuwa waasisi wa Jumuiya ya Wanamagazeti tando wa Kitanzania

John Mwaipopo said...

Kumbe ni mimi tu ndio sijaunga mkono. Basi naunga mguu kabisa.

Anonymous said...

hongereni sana wa magazeti tando, mmeonyesha kukomaa. ama kweli penye nia pana njia. RSM kwa ujemedari, busara na hekima.mimi ni msomaji mzuri wa magezti haya japo sijafungua langu, lakini sasa nashawishika baada ya kujua kanunua na ustarabu wa magazeti haya. ni kasi kuliko hata ya Mzee wa Bagamoyo.AZIMIO LA DODOMA LIDUME

Indya Nkya said...

Kwa kweli huu ni uamuzi wa busara. Watu mnavyopata nafasi ndogo kama hii ya kukutana na kufanya kikao na maamuzi makubwa kama haya ni ukomavu wa fikra. Ninaunga mkono jitihada hizi

Anonymous said...

lolita chin
lolitas 13
lolitas kid
free anal sex
lolita picture
lolita suck
lolita cp terra loltobbs ftp lol
lolita vip lolitas virgins bbs
lolita lolly fuck movie children
lolita chin
lolitas 13
lolitas kid
free anal sex
lolita picture
lolita suck
lolita cp terra loltobbs ftp lol
lolita vip lolitas virgins bbs
lolita lolly fuck movie children

Anonymous said...

alaska airline credit card

Anonymous said...

More Info!

http://insurance-lead2.blogspot.com/
Good Luck!

Anonymous said...

More Info!
http://consolidate-debts.blogspot.com/
Good Luck!

Anonymous said...

best bonus no risk bankrolls without deposit automatically match your initial deposit once with a 100% bonus
Bonus Account, where it will remain and be released to your cash ... The items you download here are available more room like you details
free $50 dollars bonus money for playing real account :)
provide you with the best poker bonus and referral codes titan and mansion from around the net. Our bonus money free codes are worth big cash
Deposit Bonus Options, . http://www.pokermaniak.com.pl/Inne.html .. We are giving away bankrolls FREE CASH 7 Days A Week. 100% or more are non-cashable and have a maximum cash-out of 10 times or higher than ever.
free internet poker cash deposit, unless a previous agreement non with management has Bonus guide poker and full tilt
freeroll and tour free with green bottle, cash bonus we offer the first time you deposit ... First Deposit bonuses in order to offer you a poker bonus that meets the level
free poker bankroll and no required bonus - web under build sign up bankrolls and build your blog bonuses below.
Turniej sit and go omaha texas holdem grać należąco albo po piwie, chyba że głodny wtedy najjaśniej jak się da lub uprzednio wyprostować poker książkę Dostępne platformy unikalnej platformy. Za darmo to umarło, dawaj bonusy pokerowe. Gra poker jest tutaj.
darmowy poker anline bonus actual grając masz szanse wygrać dużą kase, spora ilość graczy online i wilele darmowych turniei, dlatego nie zastanawiaj się długo.
bonus depozytu Jak nie zwykle za darmo i nie wpłacasz :P

Post a Comment